Minh Đức Dentist
Nụ cười tưởng chừng như rất bình thường nhưng nó lại rất nhiều ý nghĩa, thể hiện được cảm xúc con người chúng ta và nụ cười cũng là một trong những “phương tiện” giúp ghi điểm trong mắt người đối diện.

Join the forum, it's quick and easy

Minh Đức Dentist
Nụ cười tưởng chừng như rất bình thường nhưng nó lại rất nhiều ý nghĩa, thể hiện được cảm xúc con người chúng ta và nụ cười cũng là một trong những “phương tiện” giúp ghi điểm trong mắt người đối diện.
Minh Đức Dentist
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mối tình bất ngờ

Go down

Mối tình bất ngờ Empty Mối tình bất ngờ

Bài gửi  trasua Sat Jan 15, 2011 12:49 pm

Anh là một con người có cá tính mạnh, chắc có lẽ là anh cầm tinh con hổ cho nên lúc nào cũng rất mạnh mẽ, không sợ đương đầu với khó khăn và thử thách dù nó thế nào đi nữa. Tuy nhiên người ta thường nói dù là trai hay gái tuổi hổ đều lận đận đường tình duyên, anh cũng phần nào công nhận điều này là đúng vì trước kia anh cũng thích nhiều người, mặc dù chẳng được ai đáp lại cả, chắc là do số vô duyên.

Anh cũng từng đau khổ vì một người, anh từng cảm thấy mất niềm tin vào con người khi biết người đó lừa dối anh, mặc dù tình cảm giữa anh và người đó chưa có gì sâu sắc lắm nhưng cũng làm cho anh tổn thương.

Phải mất hơn một năm để anh lấy lại cân bằng, và cũng là lúc anh muốn tìm cho mình tình yêu mới. Công nhận cái cách mà anh và em quen nhau thật là đặc biệt em nhỉ. Dịp đó cũng gần ngày mùng 8/3, anh được cô bạn giới thiệu cho cô em họ của bạn ý để làm quen vì biết anh là người tốt, cho nên “chọn mặt gửi vàng”. Vì cũng mới quen chỉ qua tin nhắn và yahoo, anh muốn tặng một cái gì đó cho người đấy, vì con gái mà, ai chả thích được tặng quà. Thế là anh quyết định tặng người đó một cái gì thật độc đáo, sau một hồi lướt web anh cũng thấy có một trang bán một thứ rất đặc biệt: “hoa đất Nhật Bản”, anh quyết định chọn món quà này để tặng, và anh add nick cô chủ bán hoa đó, người đó chính là em.

Qua những dòng chat thôi mà anh cũng cảm nhận được em là cô gái rất dễ thương và biết thông cảm với mọi người, có lẽ cũng từ giây phút đó anh đã yêu em rồi. Chỉ sau gần một tháng quen biết nhau, anh đã nói lời yêu em, em thường nói với anh rằng: “Cái gì nhanh đến rồi sẽ nhanh đi”, nhưng anh đã làm cho em cảm thấy được cái gì nhanh đến chưa chắc là nhanh đi, chỉ là do con người có muốn đi hay không mà thôi.

Đến giờ chúng ta đã trải qua rất nhiều chuyện mà vẫn vững vàng, dù thời gian mới có gần một năm thôi nhưng anh hy vọng là em sẽ mãi ở bên anh em nhé. Anh yêu em lắm, người yêu bé nhỏ của anh!

Trường nguyễn ./.
trasua
trasua
Admin

Đến từ : Thị trấn Đoan Hùng - Đoan Hùng - Phú Thọ - Việt Nam

https://trasua.forumvi.net

- Similar topics